
 
 

 

 

 
 
 
 
 
 

MAHAFALI YA 39 YA CHUO CHA ARDHI 
MOROGORO 

 

 
MKUU WA CHUO CHA ARDHI MOROGORO ANAPENDA 
KUUTANGAZIA  UMMA NA WAHITIMU WA CHUO CHA ARDHI 
KUWA MAHAFALI YA THELATHINI NA TISA (39) YATAFANYIKA 
SIKU YA IJUMAA TAREHE 23.04.2021 KATIKA UKUMBI WA Mt. 
ULUGURU HOTEL MOROGORO KUANZIA SAA TATU ASUBUHI. 
 
KWA TANGAZO HILI, WAHITIMU WOTE WANATAKIWA KUFIKA 
CHUONI MOROGORO TAREHE 21.04.2021 SAA NNE ASUBUHI 
KWA AJILI YA MAZOEZI (REHEARSAL), WATAKAOSHIRIKI 
MAHAFALI NI WALE TU WALIOHUDHURIA MAZOEZI HAYO 
(REHEARSAL). 
 
WAHITIMU WOTE WANATAKIWA KUTHIBITISHA USHIRIKI WAO 
NA OFISI KWA MAWASILIANO HAPO CHINI KABLA YA TAREHE 
16.04.2021 
 
 

 
 
 
 
 
 
 

IMETOLEWA NA OFISI YA MAWASILIANO 
 

08.04.2021 

Chuo cha Ardhi; 67109 Madizini; Barabara ya Kilakala Flat, S.L.P 155 Morogoro 

   Baruapepe: info@arimo.ac.tz; principal@arimo.ac.tz; Tovuti: www.arimo.ac.tz 

JAMUHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI 

CHUO CHA ARDHI MOROGORO 
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